Maalim Seif Sharif Hamad

Nimepokea taarifa ya msiba huu mkubwa kwa mshituko na masikitiko makubwa, taarifa za kifo cha Mhe. Maalim Self Sharif Hamad.  Kwa niamba ya familia yaangu, ninapenda kutoa salaam za rambirambi kwa Familia, Mhe Rais wa Jamhuri ya Tanzania Dr. John Joseph Pombe Magufuli,  Mhe. Rais wa Zanzibar Dr Hussein Ali Hassan Mwinyi na watanzania wote walioguswa na msiba huu. Daima tutamkumbuka kwa mchango wake mkubwa alioutoa kwa taifa letu. Punzika Kwa amani – R.I.P

Screenshot_20210107-231359

Bupe Amon Kyelu

Share on facebook
Share on whatsapp
Share on email
© Remembrance Book 2019-2021

Are you sure you wish to delete your condolence message ?